ReadyPlanet.com


ต้องการขายกากผงชูรส (มีเเป้งมันสำปะหลัง74.50%)
avatar
ทิพย์


เป็นเเป้งมัน 74.50 % เป็นของเหลือจากโรงงานผลิตผงชูส  เหมาะสำหรับ เอาไปเป็นส่วนผลิต  อาหารสัตว์  ของ วัว  หมู    ปลา  เเละอื่นๆ   ท่านใดที่จะนำไปอัดเม็ดนั้น สามารถอัดเม็ดเป็นอาหารปลา อาหารหมู อาหารไก่  อาหารกวาง  เเละอื่นๆ    เพราะว่ามันประกอบไปด้วย

1.เเป้งมัน 74.50 %

2.น้ำตาลโกลโครส 10%

3.โปรตีน    เเละอื่นๆ 15.50 %

มีใบรับรองจากทางมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

เรื่องราคาขอเเจ้งให้ทุกท่านทราบ ไว้ ณ  ที่นี้ ที่จำนวน 6.50  บาท ราคาไม่ได้เเพง เพราะว่าท่านไม่ต้องผสม เเต่อัดเม็ดใช้หรือขายต่อได้เลย เเต่ถ้าเป็นเเป้งมันเเท้ ท่านจะต้องผสมกับหัวอาหารอืน ๆ ต้นทุนก็จะสูงกว่า   ทุกท่านคงจะทราบดี เนื่องจากมันสำปะหลังสดมีราคาสูง เเป้งมันก็ขยับตามไปด้วย   ขอให้ท่านพิจารณเรื่องต้นทุนเป็นหลัก 

มีปริมาณมาก  100 ตันต่อเดือน  ถ้าใสใจติดต่อที่ คุณ

เจ้ทิพย์

โทรมาด่วน ตลอด 24 ชั่วโมง
ติดต่อเจ้ทิพย์
083-9899863
086-1115288



ผู้ตั้งกระทู้ ทิพย์ :: วันที่ลงประกาศ 2010-08-21 07:25:24 IP : 125.27.120.209


[1]

ความคิดเห็นที่ 3 (3425629)
avatar
จาฏุพัจน์ มายวัง

 ขาย!!! กากผงชูรส/อามิ อามิ

0844562379 วันทูคอ

0894807181 ดีแทค

จาฏุพัจน์ มายวัง

ผู้แสดงความคิดเห็น จาฏุพัจน์ มายวัง (tom-dot-sangrung-at-hotmail-dot-com)วันที่ตอบ 2013-01-17 21:38:58 IP : 180.183.98.87


ความคิดเห็นที่ 2 (3408015)
avatar
จาฏุพัจน์ มายวัง

จำหน่าย !!! กากผงชูรส  

กากผงชูรสจากโรงงาน ราคารับหน้าโรงงาน กก ละ 1 บาท

ผู้ใดสนใจติดต่อ จาฏุพัจน์ มายวัง (ต้อม)  โทร 084-4562379    089-4807181   

ขอบคุณครับ
 

ผู้แสดงความคิดเห็น จาฏุพัจน์ มายวัง (tom-dot-sangrung-at-hotmail-dot-com)วันที่ตอบ 2012-12-05 21:02:25 IP : 182.52.179.47


ความคิดเห็นที่ 1 (2099680)
avatar
ทิพย์

เป็นเเป้งมัน 74.50 % เป็นของเหลือจากโรงงานผลิตผงชูส  เหมาะสำหรับ เอาไปเป็นส่วนผลิต  อาหารสัตว์  ของ วัว  หมู    ปลา  เเละอื่นๆ   ท่านใดที่จะนำไปอัดเม็ดนั้น สามารถอัดเม็ดเป็นอาหารปลา อาหารหมู อาหารไก่  อาหารกวาง  เเละอื่นๆ    เพราะว่ามันประกอบไปด้วย

1.เเป้งมัน 74.50 %

2.น้ำตาลโกลโครส 10%

3.โปรตีน    เเละอื่นๆ 15.50 %

มีใบรับรองจากทางมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

เรื่องราคาขอเเจ้งให้ทุกท่านทราบ ไว้ ณ  ที่นี้ ที่จำนวน 6.50  บาท ราคาไม่ได้เเพง เพราะว่าท่านไม่ต้องผสม เเต่อัดเม็ดใช้หรือขายต่อได้เลย เเต่ถ้าเป็นเเป้งมันเเท้ ท่านจะต้องผสมกับหัวอาหารอืน ๆ ต้นทุนก็จะสูงกว่า   ทุกท่านคงจะทราบดี เนื่องจากมันสำปะหลังสดมีราคาสูง เเป้งมันก็ขยับตามไปด้วย   ขอให้ท่านพิจารณเรื่องต้นทุนเป็นหลัก 

มีปริมาณมาก  100 ตันต่อเดือน  ถ้าใสใจติดต่อที่ คุณ

เจ้ทิพย์

โทรมาด่วน ตลอด 24 ชั่วโมง
ติดต่อเจ้ทิพย์
083-9899863
086-1115288


 

ผู้แสดงความคิดเห็น ทิพย์ วันที่ตอบ 2010-08-25 11:54:27 IP : 110.49.193.202



[1]


แสดงความคิดเห็น
ความคิดเห็น *
ผู้แสดงความคิดเห็น  *
อีเมล 
ไม่ต้องการให้แสดงอีเมล


Copyright © 2010 All Rights Reserved.